ซัสโก้ ร่วมแสดงความยินดี เปิดบริการ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมัน “ซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม”
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2021/03/6AF64349-5288-4061-AA4C-D2EB467FACDF.jpeg)
นายชัยฤทธิ์ สิมะโรจน์ (กลางขวา) กรรมการผู้จัดการ และ นายมาวีร์ สิมะโรจน์ (ริมขวา)รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ซัสโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมแสดงความยินดีกับ นายพีรพงศ์ มหาวงศนันท์ (กลางซ้าย) เจ้าหน้าที่บริหารฝ่ายพัฒนาธุรกิจ บริษัท เรสเทอรองตส์ ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด [เคเอฟซี] ในโอกาสเปิด เคเอฟซี ไดร์ฟทรู โดยมี นางปราณี พงศ์พันธุ์สถาพร (ริมซ้าย) ผู้บริหารสถานีบริการน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม ให้การต้อนรับในการเปิดให้บริการ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม ครั้งนี้ สะท้อนแนวคิด SUSCO Fuel Your Day เติมพลังให้วันของคุณ ได้เป็นอย่างดี
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2021/03/E68F6D9C-6894-4E9B-9242-6DCC1866387D.jpeg)
สำหรับ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม เปิดให้บริการอาหาร และเครื่องดื่ม ในรูปแบบ Drive Thru (ไดร์ฟทรู) เพื่ออำนวยความสะดวกสบาย และเติมเต็มไลฟ์สไตล์ให้กับคนรุ่นใหม่ อีกทั้ง ยังเปิดให้บริการนั่งรับประทานภายในร้าน ด้วยบรรยากาศการตกแต่งที่ทันสมัยสวยงาม สามารถนั่งได้แบบชิลล์ๆ นับเป็น Rest Point (จุดแวะพัก) ที่ดีบนถนนพระรามสอง(ฝั่งขาออก) เหมาะกับให้ผู้พักอาศัยใกล้เคียง และผู้เดินทางไกลสู่ภาคใต้ของประเทศไทย แวะพักใช้บริการฝากท้องได้ที่ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2021/03/03C1CB0D-6C21-46E2-B098-61CB55803C63.jpeg)
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2021/03/21EC85A9-60AC-47A0-9614-3E4DE7FE78BD.jpeg)
No comments