ร่วมงานบุญมหาสังฆทานเฉลิมพระเกียรติ
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/08/0BEF8053-CFE1-4E47-9FF5-274998C7FC65.jpeg)
นาวาอากาศเอก(พิเศษ) คัมภีร์ คัมภีรญาณนนท์ ประธานกรรมการบริหารบริษัท เมืองเศรษฐกิจพอเพียงจำกัด, ประธานคณะปวงชนชาวไทยเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประธานสภาประชาชนแห่งชาติ เดินทางไปร่วมงานบุญมหาสังฆทานเฉลิมพระเกียรติ เพื่อถวายเป็นพุทธบูชา ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีศรีสะเกษ ตำบลดูน อำเภอกันทรารมย์ จังหวัดศรีสะเกษ พร้อมกับถวายชุดโคมไฟถนนโซล่าเซลล์อัจฉริยะ หน้ากากอนามัย และเงินจำนวน 50,000 บาทให้กับวิทยาลัย โดยมีดร.แม่ชีระเบียบ ถิรญาณี ประธานบริหารวิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีศรีสะเกษ เป็นผู้รับมอบ
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/08/05D7CF8A-7662-4670-99FB-B2A055961FC1.jpeg)
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/08/6E800AF1-AE53-4830-8FF1-9A5C6CFF5573.jpeg)
No comments